| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะ VLV D7E |
|---|---|
| หมายเลข OE | 15011483, 20459828, 20798191, 15011490, VOE15011483 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D7E เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบ เทอร์โบชาร์จ 7.1 ลิตร |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC240B/EC290B/EC290BLC/EC210B LR Excavator, รถตักและรถเกรดเดอร์ขับเคลื่อนด้วย D7E |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001 และ TS16949 |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะ VLV D7E |
|---|---|
| หมายเลข OE | 15011483, 20459828, 20798191, 15011490, VOE15011483 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D7E เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบ เทอร์โบชาร์จ 7.1 ลิตร |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC240B/EC290B/EC290BLC/EC210B LR Excavator, รถตักและรถเกรดเดอร์ขับเคลื่อนด้วย D7E |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ใยหิน VLV D7E |
|---|---|
| หมายเลข OE | 20943389, 15011483, 15011490, 20459828, โวอี20943389 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D7E เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบ เทอร์โบชาร์จ 7.1 ลิตร |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC210B/EC240B/EC290B/EC290BLC รถขุด, รถตักและรถเกรดเดอร์ขับเคลื่อนด้วย D7E |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะ VLV D8K |
|---|---|
| หมายเลข OE | 20794356, 20858432, 02937871, VOE20794356, VOE20858432 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D8K 7.7L/7.8L เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบเทอร์โบชาร์จ |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC350D/EC380D/EC300D รถขุด, รถตักและรถลากขับเคลื่อน D8K |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001 และ TS16949 |
| รุ่นเครื่องยนต์ที่เข้ากันได้ | ดูซาน D1146 |
|---|---|
| รุ่นเครื่องยนต์ | ดูซาน D1146 |
| ประเภทชุด | ชุดยกเครื่องเครื่องยนต์เต็มชุด |
| ส่วนประกอบหลัก | ปะเก็น + ลูกสูบ + แบริ่ง + วาล์ว + ปลอกสูบ |
| มาตรฐานวัสดุ | เหล็กโลหะผสมที่เข้าคู่กับ OEM / ไม่มีแร่ใยหิน / ทังสเตนคาร์ไบด์ |
| รุ่นเครื่องยนต์ที่เข้ากันได้ | ดูซาน DE12T/DE12TIS |
|---|---|
| รุ่นเครื่องยนต์ | ดูซาน DE12T/DE12TIS |
| ประเภทชุด | ชุดยกเครื่องเครื่องยนต์เต็มชุด |
| ส่วนประกอบหลัก | ปะเก็น + ลูกสูบ + แบริ่ง + วาล์ว + ปลอกสูบ |
| มาตรฐานวัสดุ | เหล็กโลหะผสมที่เข้าคู่กับ OEM / ไม่มีแร่ใยหิน / ทังสเตนคาร์ไบด์ |
| ประกอบรุ่นเครื่องยนต์ | ลบ.ม. นาที M11-0 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | Cum นาที M11-0 ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด |
| เกรดคุณภาพ | หลังการขายระดับพรีเมียม (เทียบเท่า OEM) |
| วัสดุหลัก | ปะเก็นโลหะคุณภาพสูง โลหะผสมที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ขอบเขตการสมัคร | รถยนต์เพื่อการพาณิชย์ เครื่องจักรก่อสร้าง อุปกรณ์อุตสาหกรรม |
| รุ่นเครื่องยนต์ที่เข้ากันได้ | ดูซาน ดีอี08 แร่ใยหิน |
|---|---|
| รุ่นเครื่องยนต์ | ดูซาน DE08 |
| ประเภทชุด | ชุดยกเครื่องเครื่องยนต์เต็มชุด |
| ส่วนประกอบหลัก | ปะเก็น + ลูกสูบ + แบริ่ง + วาล์ว + ปลอกสูบ |
| มาตรฐานวัสดุ | เหล็กโลหะผสมที่เข้าคู่กับ OEM / ไม่มีแร่ใยหิน / ทังสเตนคาร์ไบด์ |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะ VLV D5D |
|---|---|
| หมายเลข OE | 11700335, 15038635, 11700336, 11700337, VOE11700335 |
| พอดีเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล VLV D5D |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC160B/EC180B รถขุด, รถตักขับเคลื่อนด้วย D5D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ VLV D5E |
|---|---|
| หมายเลข OE | 613757010, 61-43165-00, 15143614, 02931740, VOE613757010 |
| พอดีเครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล VLV D5E |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC210B/EC210D/EC240B รถขุด, รถตักขับเคลื่อนด้วย D5E |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |