| ความเข้ากันได้ของรุ่น/เครื่องยนต์ | โคมัตสึ 6D108 |
|---|---|
| OE/หมายเลขชิ้นส่วน | 6221-17-1811 |
| ประเภทวัสดุ | โลหะคุณภาพสูง |
| ขอบเขตการสมัคร | ยกเครื่องเครื่องยนต์ บำรุงรักษาตามปกติ ซ่อมฉุกเฉิน |
| การรับรองคุณภาพ | ข้อมูลจำเพาะของ OEM ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001/TS 16949 |
| ความเข้ากันได้ของรุ่น/เครื่องยนต์ | โคมัตสึ 6D114 |
|---|---|
| OE/หมายเลขชิ้นส่วน | 6742-01-5172 |
| ประเภทวัสดุ | โลหะคุณภาพสูง |
| ขอบเขตการสมัคร | ยกเครื่องเครื่องยนต์ บำรุงรักษาตามปกติ ซ่อมฉุกเฉิน |
| การรับรองคุณภาพ | ข้อมูลจำเพาะของ OEM ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001/TS 16949 |
| ความเข้ากันได้ของรุ่น/เครื่องยนต์ | โคมัตสุ 6D125 |
|---|---|
| OE/หมายเลขชิ้นส่วน | 6151-12-1810 |
| ประเภทวัสดุ | โลหะคุณภาพสูง |
| ขอบเขตการสมัคร | ยกเครื่องเครื่องยนต์ บำรุงรักษาตามปกติ ซ่อมฉุกเฉิน |
| การรับรองคุณภาพ | ข้อมูลจำเพาะของ OEM ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001/TS 16949 |
| ความเข้ากันได้ของรุ่น/เครื่องยนต์ | โคมัตสุ 6D125-7 |
|---|---|
| OE/หมายเลขชิ้นส่วน | 6150-K1-9900 |
| ประเภทวัสดุ | โลหะคุณภาพสูง |
| ขอบเขตการสมัคร | ยกเครื่องเครื่องยนต์ บำรุงรักษาตามปกติ ซ่อมฉุกเฉิน |
| การรับรองคุณภาพ | ข้อมูลจำเพาะของ OEM ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001/TS 16949 |
| รุ่นเครื่องยนต์ที่เข้ากันได้ | ดูซาน D1146 แร่ใยหิน |
|---|---|
| รุ่นเครื่องยนต์ | ดูซาน D1146 แร่ใยหิน |
| ประเภทชุด | ชุดยกเครื่องเครื่องยนต์เต็มชุด |
| ส่วนประกอบหลัก | ปะเก็น + ลูกสูบ + แบริ่ง + วาล์ว + ปลอกสูบ |
| มาตรฐานวัสดุ | เหล็กโลหะผสมที่เข้าคู่กับ OEM / ไม่มีแร่ใยหิน / ทังสเตนคาร์ไบด์ |
| ยี่ห้อ | ยันม่าร์ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | Yanmar 4TNV98-94 ชุดปะเก็นยกเครื่องรถขุด |
| แอปพลิเคชัน | Yanmar 4TNV98-94 รถตัก รถแทรกเตอร์ เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานคุณภาพ | มาตรฐาน OEM (ตรงกับข้อมูลจำเพาะดั้งเดิมของ Kubota) |
| การรับประกัน | รับประกัน 6 เดือน |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะ VLV D7E |
|---|---|
| หมายเลข OE | 15011483, 20459828, 20798191, 15011490, VOE15011483 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D7E เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบ เทอร์โบชาร์จ 7.1 ลิตร |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC240B/EC290B/EC290BLC/EC210B LR Excavator, รถตักและรถเกรดเดอร์ขับเคลื่อนด้วย D7E |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001 และ TS16949 |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์โลหะ VLV D8K |
|---|---|
| หมายเลข OE | 20794356, 20858432, 02937871, VOE20794356, VOE20858432 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D8K 7.7L/7.8L เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบเทอร์โบชาร์จ |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC350D/EC380D/EC300D รถขุด, รถตักและรถลากขับเคลื่อน D8K |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001 และ TS16949 |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ VLV D12D |
|---|---|
| หมายเลข OE | 20710309, 3093851, 3919752, VOE20710309, VOE3093851 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D12D เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบ เทอร์โบชาร์จ 12.1 ลิตร (เทคโนโลยี V-ACT) |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC360BLC/EC460B/EC480B รถขุด, รถตักและรถลากขับเคลื่อน D12D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001 และ TS16949 |
| รุ่นสินค้า | ชุดปะเก็นยกเครื่องเครื่องยนต์ VLV D13D |
|---|---|
| หมายเลข OE | 21409435, 21508760, 01-36855-01, โวอี21409435, โวอี21508760 |
| พอดีเครื่องยนต์ | VLV D13D เครื่องยนต์ดีเซล 6 สูบ เทอร์โบชาร์จ 12.8 ลิตร (ระบบหัวฉีดคอมมอนเรล) |
| แอปพลิเคชัน | VLV EC480E/EC550E/EC750E รถขุด, รถตักและรถลากขับเคลื่อน D13D |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม, ISO 9001 |