| Khả năng tương thích mô hình/động cơ | Komatsu 6D108 |
|---|---|
| OE/Số Phần | 6221-17-1811 |
| Loại vật liệu | Kim loại chất lượng cao |
| Phạm vi ứng dụng | Đại tu động cơ, bảo dưỡng định kỳ, sửa chữa khẩn cấp |
| Chứng nhận chất lượng | Thông số kỹ thuật OEM, được chứng nhận ISO 9001/TS 16949 |
| Khả năng tương thích mô hình/động cơ | Komatsu 6D114 |
|---|---|
| OE/Số Phần | 6742-01-5172 |
| Loại vật liệu | Kim loại chất lượng cao |
| Phạm vi ứng dụng | Đại tu động cơ, bảo dưỡng định kỳ, sửa chữa khẩn cấp |
| Chứng nhận chất lượng | Thông số kỹ thuật OEM, được chứng nhận ISO 9001/TS 16949 |
| Khả năng tương thích mô hình/động cơ | Komatsu 6D125 |
|---|---|
| OE/Số Phần | 6151-12-1810 |
| Loại vật liệu | Kim loại chất lượng cao |
| Phạm vi ứng dụng | Đại tu động cơ, bảo dưỡng định kỳ, sửa chữa khẩn cấp |
| Chứng nhận chất lượng | Thông số kỹ thuật OEM, được chứng nhận ISO 9001/TS 16949 |
| Khả năng tương thích mô hình/động cơ | Komatsu 6D125-7 |
|---|---|
| OE/Số Phần | 6150-K1-9900 |
| Loại vật liệu | Kim loại chất lượng cao |
| Phạm vi ứng dụng | Đại tu động cơ, bảo dưỡng định kỳ, sửa chữa khẩn cấp |
| Chứng nhận chất lượng | Thông số kỹ thuật OEM, được chứng nhận ISO 9001/TS 16949 |
| Mô hình động cơ tương thích | Amiang Doosan D1146 |
|---|---|
| Mẫu động cơ | Amiang Doosan D1146 |
| Loại bộ | Bộ đại tu toàn bộ động cơ |
| thành phần cốt lõi | Vòng đệm + Pít-tông + Vòng bi + Van + Tấm lót xi lanh |
| tiêu chuẩn vật liệu | Thép hợp kim phù hợp với OEM / Không amiăng / Cacbua vonfram |
| Thương hiệu | Yanmar |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ đệm đại tu máy xúc Yanmar 4TNV98-94 |
| Ứng dụng | Yanmar 4TNV98-94 Máy xúc, máy kéo, máy công nghiệp |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Tiêu chuẩn OEM (Khớp với thông số kỹ thuật gốc của Kubota) |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ kim loại VLV D7E |
|---|---|
| Số OE | 15011483, 20459828, 20798191, 15011490, VOE15011483 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel 6 Xi Lanh Tăng Áp VLV D7E 7.1L |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC240B/EC290B/EC290BLC/EC210B LR, Máy xúc & máy san gạt chạy bằng động cơ D7E |
| Tình trạng | Thương hiệu mới, được chứng nhận ISO 9001 & TS16949 |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ kim loại VLV D8K |
|---|---|
| Số OE | 20794356, 20858432, 02937871, VOE20794356, VOE20858432 |
| Động cơ phù hợp | Động Cơ Diesel 6 Xi Lanh Tăng Áp VLV D8K 7.7L/7.8L |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC350D/EC380D/EC300D, Máy xúc lật & máy kéo chạy bằng động cơ D8K |
| Tình trạng | Thương hiệu mới, được chứng nhận ISO 9001 & TS16949 |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ VLV D12D |
|---|---|
| Số OE | 20710309, 3093851, 3919752, VOE20710309, VOE3093851 |
| Động cơ phù hợp | Động cơ Diesel 6 xi-lanh tăng áp VLV D12D 12.1L (Công nghệ V-ACT) |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC360BLC/EC460B/EC480B, Máy xúc & máy kéo chạy bằng động cơ D12D |
| Tình trạng | Thương hiệu mới, được chứng nhận ISO 9001 & TS16949 |
| Mẫu sản phẩm | Bộ đệm đại tu động cơ VLV D13D |
|---|---|
| Số OE | 21409435, 21508760, 01-36855-01, VOE21409435, VOE21508760 |
| Động cơ phù hợp | Động cơ Diesel 6 xi-lanh tăng áp VLV D13D 12.8L (Phun đường ray thông thường) |
| Ứng dụng | Máy xúc VLV EC480E/EC550E/EC750E, Máy xúc lật & máy kéo chạy bằng động cơ D13D |
| Tình trạng | Thương hiệu mới, ISO 9001 |